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MAMLAKA vu ELIMU NA MAFUNZO YA UFUND) STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ|

Mkataba nhyy, Umesainiwa (eq tarehe _ &2 0 muezi S/ 2022

Ufundi Stadi, S.L.p. 2849 Dar es Salaam (ambachg katika Mkataba huu atajulikana
kama "Mwajiri"} kwa upande mmoja;
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(ambaye katika Mkataba hyy atajulikana kama “Fundi’

') kwa upande mwingine

KWA Kuwa Mwajiri anatumia rasilimali zake Za ndani kwa ushirikiano na rasilimalij za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chug cha Ufundi Stagi cha Wilaya ya Awrman
-___-_‘_—-—_______-___"

KWA KUWA Mwa jiri amefa Nya majad i!Enﬂ na ;‘ﬂd}, ky@c ajili E kazi ya
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NA KWA KUWA Mwa Jiri amempatia Fundi nakala ya Michoro Pamoja na Mchanganug
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha Namna kazi itakawufanmka:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IF UATAVYOD:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzaniy 3 532,501 /. I

atafanya kazj yajzxfmr@;r_«?/x Loroihiga masharti valiyo katika Mkataba huy,
Katika Mkataba huu, kiasi hik cha fedha kitajulikana kama “Gh

Page1ofg -

) . Scanned with CamScanner




2, MBAD!LIKD YA GHARAMA YA UJENZ| (CONTRACT SUM ADJUSTMENTJ
Gharanm

¥Ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote fle isipokuwa itakapokuwa
Wa moija

imeeleke; kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
Yenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

NAMNA yva KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi Na nne kwa namna ifuatayo;

(2) Malipo Ya awali, 10 g ¥a gharama ya yfyndi

(b) Kazi tkikamiliia kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi:

(€) Kazi ikjka Milika kwa asilimia 50: 20% ¥ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikik, Milika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(®) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi:na
(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi,

4. MAKABIDHI'AHU YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHA| WA KAZI NA KUAHIRISHA KaZ|

(a) Fundi atakabidhiwa €neo la tarehe 3";? mwezi__ o2 2022
au tarehe nyingine kabla ay baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kahla au baada vya tarehe tajwa, pande zgte Zitaweka
kumbukumhu kwa maandishi siku ya makabidhiang ambapo pande Zote mbilj

(b) Fundi dtakamilisha kazj ndani ya siky toka tarehe ¥a makabidhiang ya kazi
hiyo. iwapo kutatokea Mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siky ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika

(€) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na Ky

toa maelekezg
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo,

WAJIBU wa FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga _S #rmrnmgj ;!fm-'nijzukamiﬁsha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michore pamoja na changanuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedute of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwa jiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work Programme)ndani ¥a siku 7 tan

gU tarehe
ya kusaini Mkataba huy i kupata kibali cha Mwayjiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA

NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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